வைத்தியர்கள் மற்றும் சுகாதார அதிகாரிகள் எதிர்கொள்ளும் பிரச்சினைகள் குறித்து ஆளுநர் செந்தில் தொண்டமான் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்த GMOA!

அபு அலா

அரச வைத்திய அதிகாரிகள் சங்கத்தின் (GMOA) கிழக்கு மாகாணத்தின் தலைவர் மற்றும் உறுப்பினர்கள் திருகோணமலையில் உள்ள ஆளுநர் செயலகத்திற்கு விஜயம் செய்து வைத்தியர்கள் மற்றும் சுகாதார அதிகாரிகள் எதிர்கொள்ளும் பொதுவான பிரச்சினைகள் குறித்து கிழக்கு மாகாண ஆளுநர் செந்தில் தொண்டமானுடன் கலந்துரையாடல் மேற்கொண்டனர்.

அரச வைத்திய அதிகாரிகள் சங்கத்தினருக்கு முழுமையான ஆதரவை வழங்குமாறு மாகாண சபை அதிகாரிகளுக்கு செந்தில் தொண்டமான் பணிப்புரை விடுத்துள்ளார்.

GMOA brought the issues of Doctors and the health sectors to the Hon. Senthil Thondaman’s concern.

Government Medical Officers Association (GMOA) President of East and it’s members visited Governor’s Secretariat and had a discussion with Hon.Senthil Thondaman ,Governor of Eastern Province about their problems which the doctors and health sector employees are facing currently.

Hon.Governor Senthil Thondaman instructed the Officials from Provincial Council to support the Government Medical Officers Association in their needs.

GMOA වෛද්‍යවරුන්ගේ සහ සෞඛ්‍ය අංශවල ගැටලු ගරු සෙන්තිල් තොණ්ඩමන් අමාත්‍යවරයා වෙත ගෙන ආ⁣වේය.

රජයේ වෛද්‍ය නිලධාරීන්ගේ සංගමයේ (GMOA) නැගෙනහිර සභාපති සහ එහි සාමාජිකයින් ආණ්ඩුකාර ලේකම් කාර්යාලයට පැමිණ වෛද්‍යවරුන් සහ සෞඛ්‍ය අංශ සේවකයින් දැනට මුහුණ දී සිටින ඔවුන්ගේ ගැටළු පිළිබඳව නැගෙනහිර පළාත් ආණ්ඩුකාර ගරු සෙන්තිල් තොණ්ඩමන් මහතා සමඟ සාකච්ඡාවක නිරත විය.

රජයේ වෛද්‍ය නිලධාරීන්ගේ සංගමයට ඔවුන්ගේ අවශ්‍යතා සඳහා සහය වන ලෙස ගරු ආණ්ඩුකාර සෙන්තිල් තොණ්ඩමන් මහතා පළාත් සභාවේ නිලධාරීන්ට උපදෙස් දුන්නේය.