பொலிஸார் நடத்திய நாடளாவிய திடீர் சுற்றி வளைப்பில் நாடாளாவில் 2564 பேர் கைது

நேற்று 24 ம் திகதி சனிக்கிழமை 02.00 மணி முதல் அதிகாலை 06.00 மணி வரை நாடளாவிய ரீதியில் வீதித் தடைகளை ஏற்படுத்தி பொலிஸாரால் மேற்கொள்ளப்பட்ட திடீர் சுற்றிவளைப்பில் மொத்தமாக 2564 பேர் கைது ஒரு சிறப்பு நடவடிக்கையின் போது பல்வேறு குற்றங்கள் மற்றும் தவறான செயல்கள் தொடர்பாக 2564 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். இந்த நடவடிக்கை நான்கு மணித்தியாலங்களுக்கு நீடித்தது.திடீர் சுற்றிவளைப்பில் மொத்தமாக 2564 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். இதன்போது கைது செய்யப்பட்டவர்களில் குடிபோதையில் வாகனம் செலுத்திய 504 பேர் மற்றும் பிடியாணை பிறப்பிக்கப்பட்ட 720 பேரும் அடங்குவதாக பொலிஸ் ஊடகப் பேச்சாளர் ருவன் குணசேகர கூறினார்.அத்துடன் கைது செய்யப்பட்டவர்களுள் சட்டவிரோதமான முறையில் துப்பாக்கி வைத்திருந்த 04 பேரும் வேறு பல குற்றச் செயல்களுடன் சம்பந்தப்பட்ட 741 பேரும் உள்ளடங்குகின்றனர்.அதேவேளை வாகனப் போக்குவரத்து விதி மீறல் சம்பந்தமாக 4735 வழக்குகள் தாக்கல் செய்யப்பட்டுள்ளதாகவும், தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.இந்த விஷேட சுற்றிவளைப்பின் போது ஹெரோய்ன் மற்றும் வேறு விதமான போதைவஸ்துக்களை வைத்திருந்த 524 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர்.பொலிஸ் மா அதிபர் பூஜித் ஜயசுந்தரவின் பணிப்புரைக்கமைய இந்த விஷேட சுற்றிவளைப்பு நடவடிக்கை இந்த நடவடிக்கை, குற்றம் மற்றும் விபத்துக்களை குறைப்பதை இலக்காகக் கொண்டிருந்தது.

இந்த நடவடிக்கைகளில் 16,256 பொலிஸ் அதிகாரிகள் ஈடுபட்டிருந்தனர்.