காசோலை மோசடி வழக்கில் சரத்குமார், ராதிகாவுக்கு ஓராண்டு சிறை தண்டனை.

காசோலை மோசடி வழக்கில் நடிகர் சரத்குமார், மனைவி ராதிகாவிற்க்கு ஓராண்டு சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்பட்டுள்ளது . இதில் சரத்குமாருக்கு அளிக்கப்பட்ட சிறை தண்டனை நிறுத்திவைக்கப்பட்டுள்ளது.

காசோலை மோசடி வழக்கில் நடிகர்-அரசியல்வாதி சரத்குமார் மற்றும் அவரது மனைவி நடிகை ராதிகா ஆகியோருக்கு ஓராண்டு சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்பட்டுள்ளது. தம்பதியருக்கு எதிரான ஏழு கடன் தவறிய வழக்குகள் தொடர்பாக சென்னை சிறப்பு நீதிமன்றம் இந்த தீர்ப்பை அறிவித்தது. இந்த வழக்கு தொடர்பாக நீதிமன்றம் ரூ .5 கோடி அபராதம் விதித்ததாக டைம்ஸ் ஆப் இந்தியா செய்திக்கு குறிப்பில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இப்போது, ​​தண்டனையை இடைநிறுத்தக் கோரி இருவரும் நீதிமன்றத்தை நாடியுள்ளனர்.

இந்த வழக்கு 2018 ஆம் ஆண்டிலிருந்து, கடன் வழங்கும் நிறுவனமான ரேடியன்ஸ் மீடியா பிரைவேட் லிமிடெட், நந்தனம், பிரபல தம்பதிகள் மீது வழக்குப் பதிவு செய்திருந்தது. சரத்குமார் கடன்களை திருப்பிச் செலுத்தவில்லை என்று நிறுவனம் குற்றம் சாட்டியது. இவர்கள் 2015 ஆம் ஆண்டில் இது என்னா மாயம் என்ற திரைப்படத்தை தயாரிக்க பெரும் கடன் வாங்கியிருந்தனர். இப்படத்தை ஏ.எல். விஜய் தலைமையிலானவர், விக்ரம் பிரபு மற்றும் கீர்த்தி சுரேஷ் ஆகியோர் முக்கிய கதாபாத்திரங்களில் நடித்திருந்தனர்.

2015ஆம் ஆண்டு மார்ச் மாதத்திற்குள் பணத்தைத் திரும்பத் தந்துவிடுவதாகக் கூறப்பட்டது. ஆனால், பணத்தைத் தரவில்லை. இது தொடர்பாக அளிக்கப்பட்ட காசோலைகளும் பணமில்லாமல் திரும்பின. இது தொடர்பாக ரேடியண்ட் நிறுவனத்தின் சார்பில் வழக்குத் தொடரப்பட்டது.

மூன்றாண்டுகளுக்குக் குறைவான சிறை தண்டனை என்பதால், மேல் முறையீடு செய்யும்வரை சிறை தண்டனையை நிறுத்திவைக்க வேண்டுமென சரத்குமார், லிஸ்டன் ஆகியோர் தரப்பில் நீதிமன்றத்தில் மனுதாக்கல் செய்யப்பட்டது. இதையடுத்து, மேல் முறையீடு செய்ய 30 நாட்கள் அவகாசமளித்து இருவரது சிறை தண்டனையையும் நீதிமன்றம் நிறுத்திவைத்துள்ளது.

ராதிகா நீதிமன்றத்தில் ஆஜராகவில்லை என்பதால் அவருக்கு பிடி வாரண்ட் பிறப்பிக்கப்பட்டுள்ளது. ஆனால், அவருக்கு கொரோனா பாதிப்பு இருப்பதால், அதிலிருந்து மீண்டவுடன் அவர் நீதிமன்றத்தில் ஆஜராவார் என அவர் தரப்பு வழக்கறிஞர் தெரிவித்திருக்கிறார்.